Close

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Với những dạng câu hỏi ,thắc mắc không giống ai và biết chắc chắn rằng mãi mãi sẽ không một ai có thể giải đáp tường tận vì tính siêu bựa ,hoang đường đến như thế..
    Thật oái oăm,nực cười ,hài hước hơn lại có những kẻ ngu lâu khó đào tạo, đầu toàn bả đậu rộng mồm và ra sức bao biện, bênh vực cho cái sự hoang đường nhảm nhí, xuẩn ngốc ấy.. lại là 1 fan sony lâu giờ đủ 100% Đúng là cá mè một lứa, đã ngu mà còn bày đặt hợp ca kết đoàn..Thế mới biết ra ngõ là gặp vô số thằng xàm..

Ở đời lắm kẻ thông thái theo kiểu ba xàm, bẩn bựa. Chia sẻ những kiến thức nhảm nhí mà chẳng ai cần đọc làm gì. thông tin trả lời luôn thiếu chất xám và iot. Ồ, bạn nào nc đàng hoàng thì ai cũng nghe nhé. Còn thể loại đầu ở trên cổ mà c*'t ở trong đầu thì cũng không nên chấp làm gì. Nhọc công :hehe

Đúng là thằng óc chó,dcm đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm! Xe bắt chó đâu?

À. bạn chửi người khác dc thì người khác cũng có thể chửi lại bạn. Đầu óc thô tục ra vẻ ta đây như bạn lần này tôi chửi nhẹ nhàng thôi nhé. Còn lần sau tôi không dám chắc...
    p/s: tôi sẽ dừng chỉ trích bạn bởi vì có nói gì thêm thì tàu hũ vẫn chỉ là tàu hũ. Bạn hạn chế uống nước sông nhé. hại não đấy :byebye

Não đang sút ra kìa, sao không kiếm sợi dây buộc lại. dcm, ngu hơn cả chó mà còn rống mõm lên sủa..Đúng là tâm thần trốn trại,óc chó có khác!

Trích dẫn Gửi bởi sony_tu
    Câu hỏi thứ 1: tại sao lâu bán quá vậy?? thông tin là tháng 06 bán, trong khi giới thiệu tháng 03, hồi xưa hãng có hứa ko có tình trạng này mà, khi giới thiệu Z2, Z3 là tháng sau bán liền còn gì.......
    Câu hỏi thứ 2: mình đang dùng Z2, fan sony xưa giờ, đang muốn lên đời thì giờ mua Z5 hay X?????
    Câu hỏi thứ 3: tại sao màn hình lại là 5.0 inch, hi***, đang dùng Z2 5.2 thấy nhỏ lại thấy tù tù, cứ sao sao............
    Thanks all
    1. Chắc Sony dìm hàng để bán Z5 đã, hoặc vì một lý do nào đấy không xác định được, thật khó hiểu.
    2. Thích nhôm kính thì Z5, thích nhôm đặc thì X, còn vụ màn hình cong và cải tiến máy ảnh trên X nữa, bạn muốn mua thì nên đợi nó ra rồi đánh giá thì tốt hơn
    3. Mỗi hãng một kiểu, 5, 5,1, 5,2, hỏi tại sao thì bó tay, mấy ông thiết kế thích thế. Năm nay đội Sony chơi toàn 5.0 chắc định chuẩn chung. Hơn nữa cũng không chênh nhau nhiều đâu, chủ yếu là nút trong màn chiếm diện tích to hay nhỏ, rồi độ phân giải hiển thị nữa.

Haiz, giới thiệu xong rồi treo ở đó. Trong khi đối thủ giới thiệu xong tung ra bán liền. Sony làm kiểu vậy mất 1 lượng khách hàng đáng kể vì để ngta chờ quá lâu.
    Ko biết dòng X series này có thiết kế màn hình khác với Z ko ha. Chứ mình xài Z3 mà cứ mỗi lần nứt màn hình là thay cảm ứng, riết phát nản luôn. Trong khi IP & Samsung bể thì bể mà xài thì vẫn xài nếu chỉ bể mặt kính.
    Mình rất mê Sony mà làm mình thất vọng về vụ "cấu trúc màn hình" ghê.

kiểu dáng thì đẹp đó nhưng vẫn thích em Pre

chán quá

Có bác nào hóng Xp như em không :3