Close

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: C5 ultra lỗi ?

C5 ultra lỗi ?

mọi người cho em hỏi .. c5 của em vào f.b xem video rất nhòe .... có ai bị giống em k ạ ? .... và 1 điểm nữa là pin nhanh hết .... sạc rất lâu có ai đã thử thay sạc 2A chưa ạ có cải thiện đc. k ạ .... !!!! mọi người jup đõ e mới em xin cảm ơn ạ !@!!!

Thực ra thì Con máy C5 Ultra ấy.. không có lỗi gì đâu Bác
    -Xem video Youtube trên Facebook nhoè là do Bác chưa chọn Chất lượng phát cao nhất có biểu tượng Bánh răng sau khi Tích vào 3 chấm trên góc trái màn hình phát hoặc chất lượng bản gốc thấp chẳng hạn
    -Pin nhanh hết ngoài việc màn hình lớn và người dùng chưa tối ưu hóa được cách sử dụng hợp lý bởi những ứng dụng nền, app chạy ngầm, độ sáng màn hình... cũng như nhu cầu sử dụng đa nhiệm..
    -Sử dụng sac 2A đồng ý có cải thiện thời gian sạc chút ít nhưng về lâu về dài sẽ ảnh hưởng không nhỏ đến màn, main..
    Bác có thể tìm hiểu thêm trên các chuyên mục vì mọi người đã nói rất nhiều về cách khắc phục này

Trích dẫn Gửi bởi Phu đào mộ SF
    Thực ra thì Con máy C5 Ultra ấy.. không có lỗi gì đâu Bác
    -Xem video Youtube trên Facebook nhoè là do Bác chưa chọn Chất lượng phát cao nhất có biểu tượng Bánh răng sau khi Tích vào 3 chấm trên góc trái màn hình phát hoặc chất lượng bản gốc thấp chẳng hạn
    -Pin nhanh hết ngoài việc màn hình lớn và người dùng chưa tối ưu hóa được cách sử dụng hợp lý bởi những ứng dụng nền, app chạy ngầm, độ sáng màn hình... cũng như nhu cầu sử dụng đa nhiệm..
    -Sử dụng sac 2A đồng ý có cải thiện thời gian sạc chút ít nhưng về lâu về dài sẽ ảnh hưởng không nhỏ đến màn, main..
    Bác có thể tìm hiểu thêm trên các chuyên mục vì mọi người đã nói rất nhiều về cách khắc phục này
    dùng sạc 2A 1 time bị sao hả bác ??? thế có cách nào sạc nhanh hơn k ạ ... t7 nhanh hao pin .,.. t2 sạc rất lâu hơn 4 tiếng mới đầy ??? ntn thì dùng được j nữa hix hix

Trích dẫn Gửi bởi namwachuoj99
    dùng sạc 2A 1 time bị sao hả bác ??? thế có cách nào sạc nhanh hơn k ạ ... t7 nhanh hao pin .,.. t2 sạc rất lâu hơn 4 tiếng mới đầy ??? ntn thì dùng được j nữa hix hix
    Thì tối trc khi đi ngủ cắm sạc. Sáng dạy làm 1 ngày về đến tối hết pin thì cắm sạc lại. Cứ thế thì có trời mới biết sạc nhanh hay chậm :hihi

đã bán con này dùng chán òm ...giờ cạch sony

Sạc thì chậm thiệt, nhưng xài khá tốt trong tầm giá rồi.

c5 của tui sao chán quá, mua thegioididong dc 1 tháng 3 gio hư rồi mà mloi do máy

mới gửi bảo hành cony c5 :nemgach

Trích dẫn Gửi bởi namwachuoj99
    đã bán con này dùng chán òm ...giờ cạch sony
    OK,vì đó là một hướng giải thoát không tồi ít ra là đối với trường hợp dị biệt của Bác và đơn giản, dễ hiểu nhất là Không thể thích hợp đối với Bác..Nhưng luôn luôn có mãi mãi có một sự thật không thể thay đổi là: Con máy không hề có lỗi, cái lỗi duy nhất thuộc về Bác vì đã cố gắng sử dụng nó theo cách của mình..con máy và bất cứ hãng nào cũng thế cả.. Vậy thôi!

Trích dẫn Gửi bởi Lê Đức Huy
    Thì tối trc khi đi ngủ cắm sạc. Sáng dạy làm 1 ngày về đến tối hết pin thì cắm sạc lại. Cứ thế thì có trời mới biết sạc nhanh hay chậm :hihi
    Reply vãi chưởng bé gái cỡi truồng. kaka..nhưng được cái vui và không sai bởi đó là mặc định bởi dòng sạc quy chuẩn của con máy.. vậy thôi!