Close

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

HN] Flash lỗi, treo máy, Help với

Chả là đêm qua em ngồi nghịch linh tinh, flash bản gốc 6.0.1 của con z5p dual bằng flashtool, nó chạy đc một tí xong đứng im cả tiếng chả xong, hiện giờ thì màn hình cứ hiện thông báo đang update phải cắm cáp usb vào. H chả biết làm sao bây giờ. Các bác nào ở HN cài lại giúp em với, em cảm ơn và hậu tạ T.T

Trích dẫn Gửi bởi tuananhdbp
    Chả là đêm qua em ngồi nghịch linh tinh, flash bản gốc 6.0.1 của con z5p dual bằng flashtool, nó chạy đc một tí xong đứng im cả tiếng chả xong, hiện giờ thì màn hình cứ hiện thông báo đang update phải cắm cáp usb vào. H chả biết làm sao bây giờ. Các bác nào ở HN cài lại giúp em với, em cảm ơn
    và hậu tạ T.T
    Cắm vào máy tính cho nó update lại là xong mà bạn

Chả là đêm qua em ngồi nghịch linh tinh, flash bản gốc 6.0.1 của con z5p dual bằng flashtool, nó chạy đc một tí xong đứng im cả tiếng chả xong, hiện giờ thì màn hình cứ hiện thông báo đang update phải cắm cáp usb vào. H chả biết làm sao bây giờ. Các bác nào ở HN cài lại giúp em với, em cảm ơn và hậu tạ T.T
    He he, flash lại từ đầu là xong thôi mà

lại cắm vào flash lại thôi bác

Chắc bạn ko biết làm sao để tắt máy???
    Nhấn giữ đồng thời Power + Up Volume để tắt, sau đó flash lại.

Flash lại từ đầu hoặc bác thay cáp mới, cắm vào cổng usb nào còn mới ấy. Mình cũng từng gặp trường hợp này rồi, ổ cắm usb lỏng lẻo nên truyền tín hiệu thấp nên nó chạy 1 lúc là đơ lun.

do bạn chọn phiên bản rom không thích hợp thôi. bạn cắm vào máy tính, mở sony companion lên rồi vào phần repair, chọn phiên bản rồi chờ 3h là xong. trước mình cũng bị, mang ra ngoài người ta bảo để lại máy, mình mang về tự mày mò cũng xong. flash rom cũng được, nhanh hơn thì phải

Cảm ơn các bác, lỗi ngớ ngẩn là máy em win 10 méo thể up đc, tuởng com đt m làm sao, chạy ra con lap ghẻ up phát xong. Nản

Mà cho em hỏi con z5p, loa hơi nhỏ, điều đó ko quan trọng, quan trọng là ko phát đc ra loa khi đang bận ko muốn dí lên tai để gọi điện là sao, đó là tính năng mới của bọn này à @@

chúc mừng bác gái

Cảm ơn các bác, lỗi ngớ ngẩn là máy em win 10 méo thể up đc, tuởng com đt m làm sao, chạy ra con lap ghẻ up phát xong. Nản

Mà cho em hỏi con z5p, loa hơi nhỏ, điều đó ko quan trọng, quan trọng là ko phát đc ra loa khi đang bận ko muốn dí lên tai để gọi điện là sao, đó là tính năng mới của bọn này à @@
    Win 10 vẫn làm ngon nhé bác!