Close

Kết quả 1 đến 7 của 7

Lại là Fingerprint của Z5 khi lên 6.0 !

Hqua mình vừa up Z5 lên 6.0, mọi thứ đều tốt trừ chức năng Fingerprint. Giống như nó stack hoàn toàn với mọi chương trình khóa màn hình khác. Không nói tới các apps lock screen, mình sử dụng double tab to lock screen của chính bản Xmashmallow cũng vậy, ko sử dụng đc chức năng Fingerprint. Đã repair bằng PC Companion và đã thực sự bó tay.
    Có cao thủ nào fix đc lỗi này vui lòng chỉ giùm mình, mình cảm ơn nhiều ...

Nghe nói nó ko tương thích với phần mềm tắt màn hình thì fải

Gửi từ E6883 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Mình cũng Z5 Dual vừa lấy 3 ngày ở FPT, cũng up lên 6.0, và cái Fingerprint của nó khó chịu quá, mở khóa lúc được lúc ko (nhưng CM hay Dropbox thì luôn OK).
    Cái vụ Double tap to wake ko thể xài được, bỏ túi quần nó chạy loạn cả lên.
    Camera thì nhấn chụp xong mới lấy net, lấy net xong thì qua mất cái khoảnk khắc cần chụp rồi, ko hiểu vụ quảng cáo Auto focus 0.03s là sao???

Hix, máy em lỗi hay do tình hình chung vậy mấy bác?

Tình hình chung về cái Double Tab To Wake, còn Fingerprint mình hoạt động tốt. Camera thì mình toàn chụp cảnh, chụp macro, đều rất tốt. Mình ko có thói quen chụp lung tung ngoài đường nên ko đánh giá đc giúp bạn.

Quay mặt ra lỡ cấn cái là ôm hận ngàn thu luôn đó bạn )

Cứ đừng quay ra chắc ăn bạn ơi, nhiều khi bận ko ai nhớ hay để ý đc. Một lần thôi là đủ khóc tiếng Iraq rồi

Về 5.1.1 là ngon nhất pin trâu, bỏ túi quần ít khi bị bật màn hình, cảm biến vân tay tốt....