Close

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi Hùng Vũ
    Chơi âm thanh thì cứ tìm hiểu từ từ. Kiếm nguồn nhạc hay cái đã, còn Equalizer thì cứ theo tai mình mà chỉnh, thấy hay là được, nó không cần quy chuẩn nào cả. Lên Vhttp://vozforums.com/forumdisplay.php?f=31 để học hỏi thêm.
    anh Hùng Vũ có thể cho e biết giữa con Z và F, âm con nào tốt hơn ko, 2 con hiện nay ngang giá, hic hic

Trải nghiệm từng bước để nhận ra giá trị âm thanh của từng dòng Walkmen bạn ạ,mình cũng là 1 tín đồ fan sony nhưng chưa đi off lần nào

Trích dẫn Gửi bởi ciao1982
    Trải nghiệm từng bước để nhận ra giá trị âm thanh của từng dòng Walkmen bạn ạ,mình cũng là 1 tín đồ fan sony nhưng chưa đi off lần nào
    Hi trải nghiệm xong S rồi giờ muốn lên A quá bác nào có show đi :hehe

Mình thic walkaman phone cho tiện, nhưng hiện chưa co con nào

Trích dẫn Gửi bởi cuty12
    Mình thic walkaman phone cho tiện, nhưng hiện chưa co con nào
    chắc sẽ ko còn walkman phone nữa đâu , với lại walkman phone cũng ko thể bằng walkman pro được, chọn walkman pro là hay nhất

So với các hãng chuyên về máy nghe nhạc thì Sony vẫn chưa là gì đâu.

Trích dẫn Gửi bởi Toni
    So với các hãng chuyên về máy nghe nhạc thì Sony vẫn chưa là gì đâu.
    - trc h chưa nghe hãng nào nổi ùm như So về Walkman dù ko quảng cáo rình rang. bạn cho cái ví dụ hãng và máy nào để nghiên cứu xem :hehe.

Trích dẫn Gửi bởi Zen412
    - trc h chưa nghe hãng nào nổi ùm như So về Walkman dù ko quảng cáo rình rang. bạn cho cái ví dụ hãng và máy nào để nghiên cứu xem :hehe.
    walkman nổi tiếng về máy nghe nhạc bình dân thôi bạn, chứ nói về máy nghe nhạc pro chuyên phục vụ giới nghe sĩ, nhà soạn nhạc, hay dân thẩm âm chuyên nghiệp thì sony ko có tham gia vào, những thương hiệu âm nhạc chuyên nghiệp như sau:
    ak100, ak120, ak240, ak100 II, ak120 II của studio Astell & Kern
    Dx100, Dx90 của Ibasso
    Plenue 1 của Cowon
    X5 của Fiio
    Bạn có thể tìm hiểu trên google để biết công nghệ âm thanh của các loại máy này như thế nào và sử dụng chip dac nào để chạy âm thanh 24bit , thậm chí là 36bit

- ko bít mấy hãng kia, mà Cowon sao thấy ko ấn tượng tốt lắm, chỉ bít nó qua tầm bình dân và cũng ko có gì hot để quan tâm ngoài cái giá :byebye

- uhm, mình ko rành lắm âm thanh, mới mon men định cái "mp3 thực sự" chứ ko mún nghe qua dt :byebye. vậy hỏi lun cái Waklman series f880 thấy ổn ko, vì dù gì So cũng có tiếng, chắc ko thất vọng, đang nghiên cứu e nó. thansk :adore

Ah,uhm,nếu bạn đang nghe nhạc bằng smartphone thì chắc chắn khi chuyển wa walkman f880 sẽ ko thất vọng với số tiền mình bỏ ra đâu,âm thanh tách bạch, treble chi tiết,,mid tiến và rõ ràng, bass chắc, nghe mọi loai nhạc đều ổn,nghe quen rồi khi quay lại smartphone sẽ thấy âm thanh ảo,giả tạo thiếu trung thực