Close

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Nên chọn loa di động loại nào?

Chào các bạn ! Mình đang tính mua cái loa di động nghe trong nhà cho vui. Tìm hiểu thì thấy có logitech mini boom box đc đánh giá là hay , to rõ . nhưng mình thấy sony có loa btv5 cũng ấn tượng. Nên lên đây hỏi các bạn , có ai đã sử dụng hay trải nghiệm 2 em này rồi cho mình ý kiến vs ? Cám ơn các bạn nha

LOA BTV 5 nghe phê như con tê tê bạn à:byebye

Trích dẫn Gửi bởi hienhead
    LOA BTV 5 nghe phê như con tê tê bạn à:byebye
    Thế bạn đã có dịp thử với logitech boombox chưa ^^ ! Thật sự mình muốn có chênh lệnh nhiều không ? Nếu không thì chắc mình kinh tế nên chọn boombox ^^ !

Trích dẫn Gửi bởi dk1601hcm
    Thế bạn đã có dịp thử với logitech boombox chưa ^^ ! Thật sự mình muốn có chênh lệnh nhiều không ? Nếu không thì chắc mình kinh tế nên chọn boombox ^^ !
    mình chưa dùng boombox , mình đang dùng btv5 , cảm nhận của mình là btv rất đã. boombox gia khoang nhieu bác?

Trích dẫn Gửi bởi hienhead
    mình chưa dùng boombox , mình đang dùng btv5 , cảm nhận của mình là btv rất đã. boombox gia khoang nhieu bác?
    boombox thì khoảng 1tr2-1tr3 ! Nên mình mới phân vân !

Trích dẫn Gửi bởi dk1601hcm
    boombox thì khoảng 1tr2-1tr3 ! Nên mình mới phân vân !
    Mjnh mua btv 5 1350k. Cuả bạn trong dien dan

Hai loại trên đều có kết nối không dây hả các bác???
    Mình đang tính mua 1 e khoảng tấm 1.2tr trơ lại cho con sony Z. Bác nào biết chỉ mình với. Mình tìm mà thấy loạn cả lên nên không biết thế nào.
    http://www.muahang.net/thiet-bi-am-...desc&order=id&price_start=0&price_end=1000000

mình bán loa này nhưng nói thật trong tầm giá đó là quá đắt so với mấy loại như logitech hoặc divoom, bác có rảnh ghé mình nghe thử nhé

bạn tham khảo thêm 1 số dòng loa mới của Sony như SRS-X2, X3, X5, X7 nhé, nghe rất khá trong tầm giá

Tầm giá bác nên chon sony x2 bên diễn đàn tinh tế có bán 1tr3 nhé hàng 2nd nghe khá