Close

Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: close

Xloud chứ nhỉ ? :hihi

Trích dẫn Gửi bởi Jerry Milktea
    Xloud chứ nhỉ ? :hihi
    dùng thử cảm nhận, em bật xloud+ mod , kinh khủng to lắm , to gấp đôi mà ko thấy rè loa , mà ko biết về lâu về dài có hư loa ngoài ko , nên em chỉ bật xloud kèm tai nghe để thưởng thức
    p/s: anh em nên đọc kỷ mình post tránh máy ,móc hư hại do quá tư sướng thì ko trách than gì em nhé

cái mod này là nó dùng ReplayGain để set lại Gain từ phía từng file nhạc, mình thấy cái này nhiều khi tiếng bị Clipping nghe khó chịu nhắm :hihi. Chứ còn hại thì hem hại gì đến tai nghe đâu, vì nếu bật đến mức mà tai nghe ko chịu được thì chắc tai mình cũng điếc luôn rồi :nembom

Trích dẫn Gửi bởi Jerry Milktea
    cái mod này là nó dùng ReplayGain để set lại Gain từ phía từng file nhạc, mình thấy cái này nhiều khi tiếng bị Clipping nghe khó chịu nhắm :hihi. Chứ còn hại thì hem hại gì đến tai nghe đâu, vì nếu bật đến mức mà tai nghe ko chịu được thì chắc tai mình cũng điếc luôn rồi :nembom
    em chỉ khuyến cáo cho loa ngoài thôi, tai nghe thì vô tư , sáng nay mod vào máy , bật xloud , để max volume như thường ngày , mừng quá chạy vào lớp học , đang ngồi thằng nào tò tí te gọi và nó rú lên , haha , giảng viên đuổi cổ ra phòng học:adore
    p/s: bạn có dùng zl ko , định update thêm mấy room , mà room mình up anh em ko mấy mặn mà , nên từ từ update:still_dreaming

Trích dẫn Gửi bởi longryu
    em chỉ khuyến cáo cho loa ngoài thôi, tai nghe thì vô tư , sáng nay mod vào máy , bật xloud , để max volume như thường ngày , mừng quá chạy vào lớp học , đang ngồi thằng nào tò tí te gọi và nó rú lên , haha , giảng viên đuổi cổ ra phòng học:adore
    p/s: bạn có dùng zl ko , định update thêm mấy room , mà room mình up anh em ko mấy mặn mà , nên từ từ update:still_dreaming
    công nhận vụ loa ngoài của z và zl chíu khọ vãi, bé tẹo à, giờ có bản mod này là em thấy ngon lắm rồi :still_dreaming. Chỉ có điều nghe nhạc thì em hem thích lắm thôi :hihi

Cái này không phải port từ Z. Bản mod này cho Z và ZL vì cấu hình và cấu trúc phần cứng giống hệt nhau.

Trích dẫn Gửi bởi David Villa
    Cái này không phải port từ Z. Bản mod này cho Z và ZL vì cấu hình và cấu trúc phần cứng giống hệt nhau.
    :nembomthằng anh Z được room update liên tục , thằng em ZL củng có mà ko anh em nào post , em post cho anh em ZL xài
    p/s: tạm thời hài lòng em ZL :byebye Ko ai support nó thì ta support nó

Trích dẫn Gửi bởi longryu
    :nembomthằng anh Z được room update liên tục , thằng em ZL củng có mà ko anh em nào post , em post cho anh em ZL xài
    p/s: tạm thời hài lòng em ZL :byebye Ko ai support nó thì ta support nó
    Không, ý mình nói đây là bản mod luôn cho ZL chứ không phải bản port, vì cấu hình và cấu trúc phần cứng giống y hệt nhau :hihi

Up ủng hộ bạn ... giàu chi căn cứ PM SDT cụm từ bạn ấy là đc